Bakararre Nitrile Safofin hannu na tiyata

Takaitaccen Bayani:

Bakararre Nitrile Safofin hannu na tiyata, wanda aka yi da robar nitrile na roba, ba tare da ƙunshe da furotin latex ba, shine kyakkyawan samfuri don hana allergies.Wannan samfurin yana ba da damar sauƙi sau biyu donning, mai juriya ga huda, yage da faffadan sinadarai, sauran ƙarfi da mai.Shi ne mafi kyawun zaɓi na duk masana'antar harhada magunguna da dakin gwaje-gwaje inda fallasa sinadarai da ruwan kaushi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

Abu:roba Nitrile Rubber
Launi:Farin Halitta
Zane:Siffar Halittar Halitta, Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙwayar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara
Abun cikin Foda:Kasa da 2mg/pc
Matakan Protein da ake Cire:Ba ya ƙunshi furotin
Haifuwa:Gamma/ETO Bakara
Rayuwar Shelf:Shekaru 3 daga ranar da aka kera
Yanayin Ajiya:Za a adana shi a wuri mai sanyi kuma daga hasken kai tsaye.

Siga

Girman

Tsawon

(mm)

Faɗin dabino (mm)

Kauri a dabino (mm)

Nauyi

(g/gudu)

6.0

≥260

77±5mm

0.17-0.18mm

12.5 ± 0.5g

6.5

≥260

83±5mm

0.17-0.18mm

13.0 ± 0.5g

7.0

≥270

89±5mm

0.17-0.18mm

13.5 ± 0.5g

7.5

≥270

95±5mm

0.17-0.18mm

14.0 ± 0.5g

8.0

≥270

102± 6mm

0.17-0.18mm

14.5 ± 0.5g

8.5

≥280

108± 6mm

0.17-0.18mm

15.0 ± 0.5g

9.0

≥280

114 ± 6mm

0.17-0.18mm

16.5 ± 0.5g

Takaddun shaida

ISO9001, ISO13485, CE.

tabbatat 101
1
tabbatat 110
tabbatat 103

Matsayin inganci

EN455-1,2,3;ASTM D3577;ISO10282; GB7543

Aikace-aikace

Sterile Nitrile Surgical Gloves shine mafi kyawun zaɓi na aikace-aikacen magunguna da dakin gwaje-gwaje inda fallasa sinadarai da ruwa mai narkewa, galibi ana amfani da su a cikin fa'idodin masu zuwa: sabis na asibiti, ɗakin aiki, masana'antar magunguna, dakin gwaje-gwaje, kantin kayan kwalliya da masana'antar abinci, da sauransu.

ku (3)
ui (5)
ku (5)
ku (6)
ku (1)
OLYMPUS DIGITAL CAMERA

Cikakkun bayanai

Hanyar shiryawa: 1 biyu / jakar ciki / jaka, nau'i 50 / akwati, 300pairs / kwali na waje
Girman Akwatin: 28x15x22cm, Girman Karton: 46.5x30.5x42.5cm

FAQ

1. Menene manufar farashin ku?
Farashin mu na canzawa dangane da farashin albarkatun kasa, farashin musaya da sauran abubuwan kasuwa.Dangane da binciken ku, za mu samar muku da jerin farashi da aka sabunta.

2. Kuna da mafi ƙarancin oda da ake bukata?
Ee, ga duk umarni na ƙasa da ƙasa muna da ƙaramin tsari na ganga 1 20ft kowane nau'in samfur.Idan kuna sha'awar yin odar ƙaramin adadi, da fatan za a yi shawarwari da mu.

3. Za ku iya samar da takaddun da ake bukata?
Ee, muna iya samar da mafi yawan takaddun ciki har da lissafin kaya, daftari, lissafin tattarawa, takardar shedar bincike, takaddun shaida CE ko FDA, inshora, takaddun asali da sauran takaddun fitarwa da ake buƙata.

4. Menene lokacin bayarwa na yau da kullun?
Lokacin bayarwa don daidaitattun samfuran (yawan kwantena 20ft) kusan kwanaki 30-45 ne.Don samar da taro (yawan akwati 40ft), lokacin isarwa shine kwanaki 45-60 bayan an karɓi ajiya.Lokacin bayarwa don samfuran OEM (marufi na musamman, ƙira, tsayi, kauri, launi, da sauransu) za a yi shawarwari daidai da haka.

5. Wadanne hanyoyin biyan kuɗi kuke karɓa?
Kuna iya saka kuɗin a cikin asusun bankin mu bayan tabbatar da kwangilar / PO: 50% ajiya a gaba da sauran 50% kafin jigilar kaya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka